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*Ukuzaji viumbe maji

Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi nchini, Jenerali Venance Mabe
kitaifa iliyofanyika uwanj

kuanzishwa halmashauri 80

——

yo akiwahutubia wananchi wakati wa shughuli ya mazisky ya
a wa Magufuli, Chato mkoani Geita juzi. (Na Mpigapicha Maalumu). :

Na John Nditi, Morogoro ya Kudumu ya Bunge, Kilimo, vitakavyokuwepo katika halsham- vifaranga vya samaki na kutoa Maji kutoka Wizara ya Mifugo
Mifugo na Maji ilipotembelea auri zote za wilaya ni kuwa na elimu juu ya ufugaji wa samaki. na Uvuvi, Dk Imani Kapinga,
ERIKALI kupitia Wizara ya kituo cha ukuzaji viumbe maji samaki wengi wafugwao kwa njia Dk Ishengoma alisema kamati alisema Kituo cha Kingolwira
SMifugo na Uvuvi imesema kinachozalisha vifaranga vya mbalimbali yakiwemo mabwawa hiyo itaangalia vyema bajeti ya kilichopo mkoani Morogoro, ka-
katika Bajeti ya Mwaka wa samaki cha Kingolwira, Manispaa  na kufikia uzalishaji wa samaki wa  wizara itakayowasilishwa kwa tika kutekeleza majukumu yake
Fedha 2021/22 ina mpango wa ya Morogoro. asilimia 50 kwa njia ya kufugana  ajili yaMwaka wa Fedha 2021/22  kati ya mwaka 2010 hadi 2020,
kuanzisha vituo vya ukuzaji Alisema lengo ni kuhakiki- asilimia 50 wanaotokana na maji ili iweze kuwa na tija na kuleta kimetoa mafunzo kwa wananchi
viumbe maji katika halmashauri sha kila halmashauri inakuwa na ya asili. matokeo chanya hususan katika 11,280 kutoka mikoa mbalimbali
za wilaya 80 vitakavyotumika kituo hicho ambacho kitatumika Mwenyekiti wa Kamati ya Ku-  tasnia ya ufugaji samaki kwa nchini.
kama shamba darasa kufundishia ~ kama shamba darasa kwa ajili ya dumu wa Bunge, Kilimo, Mifugo kuwa bado ni eneo jipya ambalo Alisema licha ya kutoa ma-
wananchi ufugaji samaki. kufundisha wananchi namna ya na Maji Dk Christine Ishengoma, watu wengi wanahitaji kujifunza  funzo kwa wananchi, kimezalisha
Waziri wa Mifugo na Uvuvi, kufuga samalqd. aliipongeza Wizara ya Mifugo na kujiingiza katika ufugaji huo.  vifaranga vya samaki aina ya sato
Mashimba Ndaki, alisema hayo Waziri Ndaki alisema mkakati ' ma Uvuvi kwa kuweka jitihada ' Kaimu Mkurugenzi Msaid- ©  zaidi ya milioni sita vili
mjini Morogoro mbele ya Kamati wa serikali kupitia vituo hivyo kuhakikisha inazalisha'kwa wingi  izi Idara ya Ukuzaji Viumbe Zwa maeneo mbalimbali nchini.
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